สมาคมฯ พร้อมด้วยนิสิตเก่าจุฬาฯ และนิสิตปัจจุบัน ช่วยบรรจุถุงยังชีพเพื่อส่งไป ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยในพื้นที่ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ จำนวน ๑,๐๐๐ ชุด
/* ========== Open Graph =========== */ ?> /* ========== Open Graph =========== */ ?>
สมาคมฯ พร้อมด้วยนิสิตเก่าจุฬาฯ และนิสิตปัจจุบัน ช่วยบรรจุถุงยังชีพเพื่อส่งไป ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัยในพื้นที่ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ จำนวน ๑,๐๐๐ ชุด