สมาคมนิสิตเก่าจุฬาฯ ได้จัดประชุมใหญ่สามัญประจำปี ๒๕๖๑ เมื่อวันที่ ๒๘ พฤษภาคม ๒๕๖๒ ณ สมาคมนิสิตเก่าจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ถนนพญาไท แขวงวังใหม่ เขตปทุมวัน กรุงเทพมหานคร ในการประชุมใหญ่สามัญประจำปี ๒๕๖๑ มีสมาชิกวิสามัญมาลงทะเบียนเข้าร่วมประชุมและเลือกตั้งกรรมการอำนวยการ จำนวน ๕๘๕ คน โดยมีผู้ได้รับคัดเลือกเป็นกรรมการอำนวยการ ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๒-๒๕๖๔ จำนวน ๑๕ คน โดยผู้ได้รับการคัดเลือดเป็นกรรมการอำนวยการ ดังกล่าวได้ประชุมคัดเลือกกันเอง ให้นายวิบูลย์ ฤกษ์ศิริทัย เป็นนายกสมาคมนิสิตเก่าจุฬาฯ ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๒-๒๕๖๔
![](http://www.cuaa.chula.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/ประกาศ.jpg)