ขอเชิญร่วมงาน “คืนเหย้า ๑๐๒ ปี เปิดโลกจุฬาฯ สู่อนาคต” ในโอกาสครบรอบ ๑๐๒ ปีแห่งการสถาปนาจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ในวันอังคารที่ ๒๖ มีนาคม ๒๕๖๒ เวลา ๑๗.๐๐-๒๒.๐๐ น. ณ สนามหน้าพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระปิยมหาราชและสมเด็จพระมหาธีรราชเจ้า จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย « สมาคมนิสิตเก่าจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์
/* ========== Open Graph =========== */ ?>
/* ========== Open Graph =========== */ ?>